• LC-SC 30cm Dây vá sợi quang đa chế độ 0,3m PVC LSZH Plenum
  • LC-SC 30cm Dây vá sợi quang đa chế độ 0,3m PVC LSZH Plenum
  • LC-SC 30cm Dây vá sợi quang đa chế độ 0,3m PVC LSZH Plenum
  • LC-SC 30cm Dây vá sợi quang đa chế độ 0,3m PVC LSZH Plenum
LC-SC 30cm Dây vá sợi quang đa chế độ 0,3m PVC LSZH Plenum

LC-SC 30cm Dây vá sợi quang đa chế độ 0,3m PVC LSZH Plenum

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: ADTEK/OEM
Chứng nhận: ISO,CE, ROHS
Số mô hình: J1U1U2233P-AQ

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: $1.50 - $4.50/ Piece
chi tiết đóng gói: 1 CÁI riêng lẻ trong túi nhựa, sau đó trong thùng carton, Thùng bên ngoài (kích thước thùng carton 3
Thời gian giao hàng: 7-14 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 1000000 mảnh / miếng mỗi tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Loại chế độ tùy chọn: OS1 / OS2 / OM1 / OM2 / OM3 / OM4 Áo khoác cáp tùy chọn: PVC / LSZH / Plenum
Tùy chọn loại cáp: Simplex, Gói song công 4 ~ 144 sợi nhiều sợi Tên: Cáp quang LC đến SC
Điểm nổi bật:

Dây vá sợi quang đa chế độ 30cm

,

Dây vá sợi quang đa chế độ 0

,

3m

Mô tả sản phẩm

LC-SC 30cm Dây vá sợi quang đa chế độ 0,3m PVC LSZH Plenum

LC-SC 30 cm Dây cáp quang vá dây cáp 0,3m với hiệu suất cao

 

Chúng tôi cung cấp nhiều loại dây vá, được thiết kế và sản xuất cho các ứng dụng mạng khắt khe.Nó bao gồm multimode và singlemode.Cả hai đầu được kết thúc bằng đầu nối loại đơn hoặc hỗn hợp hiệu suất cao bao gồm đầu nối SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN ở dạng đơn giản và song công.

Mục SM MM
Loại đánh bóng máy tính UPC APC máy tính
Mất đoạn chèn ≤0,2dB (Điển hình ≤0,1dB ≤0,3dB / 0,5dB (MTRJ)
Tập quán        
Trả lại mất mát ≤-45dB ≤-55dB ≤-65dB /
Tập quán        
Độ bền (500 Giao phối) Tối đa 0,2 dBTăng
Nhiệt độ hoạt động -20 ° C ~ + 75 ° C
Nhiệt độ bảo quản -40 ° C ~ + 75 ° C
Nhận xét: Độ đồng tâm Ferrule <1μm
  Dung sai đường kính trong của Ferrule + 1 / 0μm
  Dung sai đường kính ngoài của Ferrule ± 0,5μm
  Mất chèn <0,1dB giao phối ngẫu nhiên

 

Các tính năng của dây vá sợi quang: Suy hao chèn thấp, suy hao trở lại cao. Chống nhiễu điện từ. T Không nhiễu xuyên âm.Giữ cho dữ liệu của bạn chạy nhanh và ổn định.

 

LC-SC 30cm Dây vá sợi quang đa chế độ 0,3m PVC LSZH Plenum 0

LC-SC 30cm Dây vá sợi quang đa chế độ 0,3m PVC LSZH Plenum 1

factory supplier LC-SC  30cm patch cord cable patch cord 0.3m with high performance

ADTEK

Thâm Quyến ADTEK Technology Co., Ltd. được thành lập vào năm 2007, là nhà sản xuất và xuất khẩu chuyên nghiệp hàng đầu từ Trung Quốc, Với hơn 12 năm kinh nghiệm trên thị trường xuất khẩu.ADTEK đã không ngừng phát triển và mở rộng các dòng sản phẩm để bắt kịp xu hướng của ngành.các sản phẩm và giải pháp kết nối mạng hàng đầu

 

Băng thông cực lớn, suy hao cực thấp, tốc độ cực cao, kết nối mạng 400G cho thế hệ sau.

Triển lãm

factory supplier LC-SC  30cm patch cord cable patch cord 0.3m with high performance

 

Kiểm tra hiệu suất

factory supplier LC-SC  30cm patch cord cable patch cord 0.3m with high performancefactory supplier LC-SC  30cm patch cord cable patch cord 0.3m with high performance

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
LC-SC 30cm Dây vá sợi quang đa chế độ 0,3m PVC LSZH Plenum bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.