• Dây vá sợi quang đa chế độ song công SC đến FC cho bộ nhảy cáp viễn thông
  • Dây vá sợi quang đa chế độ song công SC đến FC cho bộ nhảy cáp viễn thông
  • Dây vá sợi quang đa chế độ song công SC đến FC cho bộ nhảy cáp viễn thông
  • Dây vá sợi quang đa chế độ song công SC đến FC cho bộ nhảy cáp viễn thông
Dây vá sợi quang đa chế độ song công SC đến FC cho bộ nhảy cáp viễn thông

Dây vá sợi quang đa chế độ song công SC đến FC cho bộ nhảy cáp viễn thông

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: ADTEK/OEM
Chứng nhận: ISO, UL, CE, ROHS
Số mô hình: J1U3U2233P-AQ

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: $0.60 - $3.00/ Piece
chi tiết đóng gói: 1pc / túi PE Túi được đóng gói trong Thùng Carton Kích thước: 38 * 38 * 28cm Túi OEM / Thùng tùy chọ
Thời gian giao hàng: 3-14 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 600000 Piece / Pieces mỗi tháng khi lắp đặt cáp quang
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên: Dây vá sợi quang SC FC Trả lại mất mát: PC≥50dB; PC≥50dB; UPC≥55dB; UPC≥55dB; APC≥60dB APC≥60dB
Đường kính sợi:: 1,2mm, 1,6mm, 1,8mm Mất đoạn chèn: ≤0,2dB
Màu cáp: trái cam Chất liệu của áo khoác: PVC / LSZH
Điểm nổi bật:

Dây vá sợi quang đa chế độ 1

,

2mm

,

Dây vá sợi quang đa chế độ 1

Mô tả sản phẩm

Dây vá sợi quang đa chế độ song công SC đến FC cho bộ nhảy cáp viễn thông

 

Loại
Màn biểu diễn
APC Singlemode Đa chế độ
Mất tiêu chuẩn Tổn thất thấp Mất tiêu chuẩn Tổn thất thấp
Mất đoạn chèn Gia trị lơn nhât ≤0,7dB ≤0,35dB ≤0,5dB ≤0,35dB
Giá trị tiêu biểu 0,4dB 0,2dB 0,35dB 0,2dB
Trả lại mất mát ≥60 dB ≥20dB
Bước sóng thử nghiệm 1310nm / 1550nm 850nm / 1300nm

 

Nó là một thiết bị được sử dụng để tạo kết nối có thể tháo rời (có thể di chuyển được) giữa các sợi quang.Nó là một sự cố định chính xác của hai đầu của một sợi quang để năng lượng quang đầu ra từ sợi truyền có thể được ghép với sợi nhận ở mức tối đa có thể và tác động lên hệ thống do sự can thiệp của nó vào liên kết quang có thể được giảm thiểu.Cáp nối quang là một thiết bị quang thụ động để đạt được kết nối chủ động giữa các sợi quang, nó còn có chức năng kết nối sợi quang với thiết bị chủ động, sợi quang với thiết bị thụ động khác, sợi quang với hệ thống và dụng cụ.Nó cũng có chức năng kết nối sợi quang với thiết bị chủ động, sợi quang với thiết bị thụ động khác, sợi quang với hệ thống và dụng cụ.

 

Dây vá là một sợi cáp quang được sử dụng để gắn thiết bị này với thiết bị khác để định tuyến tín hiệu.
SC là viết tắt của Subscriber Connector- một đầu nối kiểu đẩy / kéo đa năng.Nó là một đầu nối hình vuông, chốt vào với một chuyển động kéo-đẩy đơn giản và được chốt.LC là viết tắt của Lucent Connector.Nó là một đầu nối sợi quang hệ số dạng nhỏ, bằng một nửa kích thước của SC.

 

Tính năng
- Tổn thất chèn thấp, tổn thất trả lại cao;
-Độ bền cơ học tuyệt vời;
-Độ tin cậy cao và ổn định;
-Độ lặp lại và khả năng trao đổi tốt.

 

Đơn xin


-Kiểm tra trang thiết bị;
-FTTX + LAN;
-Dây quang CATV;
-Hệ thống thông tin liên lạc quang học;
- Viễn thông;
-Truyền dữ liệu tốc độ bit cao.

 

loại trình kết nối Mức hiệu suất
Tiêu chuẩn Ưu tú
Tư nối Chế độ Mặt cuối IL (dB) RL (dB) IL (dB) RL (dB)
LC / SC / FC / ST SM máy tính ≤0,2 ≥50 ≤0,15 ≥50
UPC ≤0,2 ≥55 ≤0,15 ≥55
APC ≤0,2 ≥60 ≤0,15 ≥60
MM máy tính ≤0,2 ≥35 ≤0,15 ≥35
MPO / MTP SM APC ≤0,7 ≥60 ≤0,35 ≥60
MM máy tính ≤0,5 ≥20 ≤0,35 ≥20
MTRJ SM máy tính ≤0,5 ≥50 / /
MM máy tính ≤0,5 ≥35 / /

 

Dây vá sợi quang đa chế độ song công SC đến FC cho bộ nhảy cáp viễn thông 0

Dây vá sợi quang đa chế độ song công SC đến FC cho bộ nhảy cáp viễn thông 1

 

Multimode Duplex SC to FC fiber optic cable sale

Giá trị của chúng tôi:

Sáng kiến, Làm việc chăm chỉ, Hiệu quả, Đổi mới, Biết ơn, Chia sẻ.

Triết lý của chúng tôi:

Chất lượng diễn viên chuyên nghiệp, sự hợp tác tạo nên tương lai đôi bên cùng có lợi.

Giải pháp của chúng tôi:

Giải pháp OEM / ODM nhanh nhất, hiệu quả, đáng tin cậy, linh hoạt và chuyên nghiệp.

Giấy chứng nhận của chúng tôi:

ISO9001: 2015, ISO14001: 2015, OHSAS18001: 2007, v.v.

Đội của chúng tôi:

Chúng tôi phục vụ mọi khách hàng của chúng tôi với phản ứng nhanh nhất và chuyên nghiệp nhất.

Bằng sáng chế của chúng tôi:

Chúng tôi có 20 bằng sáng chế và chúng tôi sẽ tiếp tục tạo ra các sản phẩm mới để nắm bắt xu hướng thị trường mới nhất.

 

Multimode Duplex SC to FC fiber optic cable sale

Multimode Duplex SC to FC fiber optic cable sale

 

Multimode Duplex SC to FC fiber optic cable sale

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Dây vá sợi quang đa chế độ song công SC đến FC cho bộ nhảy cáp viễn thông bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.