• LC đến ST Cáp quang song công đa chế độ Cáp quang OM4 Dây vá cáp quang OM4
  • LC đến ST Cáp quang song công đa chế độ Cáp quang OM4 Dây vá cáp quang OM4
  • LC đến ST Cáp quang song công đa chế độ Cáp quang OM4 Dây vá cáp quang OM4
  • LC đến ST Cáp quang song công đa chế độ Cáp quang OM4 Dây vá cáp quang OM4
LC đến ST Cáp quang song công đa chế độ Cáp quang OM4 Dây vá cáp quang OM4

LC đến ST Cáp quang song công đa chế độ Cáp quang OM4 Dây vá cáp quang OM4

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: ADTEK/OEM
Chứng nhận: ISO, UL, CE, ROHS
Số mô hình: J4U2U2243MP-VT

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: $0.60 - $3.00/ Piece
chi tiết đóng gói: 1pc / túi PE Túi được đóng gói trong Thùng Carton Kích thước: 38 * 38 * 28cm Túi OEM / Thùng tùy chọ
Thời gian giao hàng: 7-14 ngày)
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 600000 mảnh / mảnh mỗi tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên: Cáp sợi quang LC đến ST Tùy chọn đường kính sợi quang: 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm
Nhiệt độ hoạt động.: -25 ℃ đến + 70 ℃ Nhiệt độ lưu trữ.: -40 ℃ đến + 85 ℃
Kiểm soát chất lượng: 100% kiểm tra trước khi vận chuyển đánh bóng: PC / UPC / APC
Điểm nổi bật:

Cáp vá sợi quang OM4 LC đến ST

,

Cáp vá sợi quang song công đa chế độ

,

Dây vá sợi quang OM4

Mô tả sản phẩm

LC đến ST Cáp quang song công đa chế độ Cáp quang OM4 Dây vá cáp quang OM4

LC đến ST Cáp quang song công đa chế độ Cáp quang OM4 Dây vá cáp quang OM4

 

Nó là một thiết bị được sử dụng để tạo kết nối có thể tháo rời (có thể di chuyển được) giữa sợi quang và sợi quang, là một sự cố định chính xác của hai đầu sợi quang để năng lượng quang đầu ra từ sợi truyền có thể được ghép nối với sợi nhận. ở mức độ tối đa và có thể giảm thiểu tác động đến hệ thống do sự can thiệp của nó vào liên kết quang học.Cáp nối quang là một thiết bị quang thụ động để đạt được kết nối chủ động giữa các sợi quang, nó còn có chức năng kết nối sợi quang với thiết bị chủ động, sợi quang với thiết bị thụ động khác, sợi quang với hệ thống và dụng cụ.Nó cũng có chức năng kết nối sợi quang với thiết bị chủ động, sợi quang với thiết bị thụ động khác, sợi quang với hệ thống và dụng cụ.

Phạm vi chế độ Chế độ đơn hoặc chế độ đa
Loại cáp Đơn giản, Ziocord hai mặt.hoặc Đa lõi
Kiểu trình kết nối SC, FC, ST, LC, MTRJ, E2000, MU, MPO /MTP.etc
Loại giao diện Ba Lan hoặc Ferrule PC, UPC, APC
Đường kính cáp 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm
Áo khoác ngoài PVC / LSZH / OFNP
Màu áo khoác SM màu vàng |OM1, OM2 Màu cam |OM3 Aqua |OM4 Aqua hoặc Violet |OM5 Xanh chanh
Độ bền 500 chu kỳ (tăng tối đa 0,2 dB).Chu kỳ 1000mate / de mate
Nhiệt độ hoạt động. -25 ℃ đến + 70 ℃
Nhiệt độ lưu trữ. -40 đến +85

 

Dây vá sợi quang

 

Cáp vá sợi quang còn được gọi là dây nhảy sợi quang hoặc dây vá sợi quang.Nó bao gồm một sợi cáp quang được kết thúc bằng các đầu nối khác nhau ở các đầu.Cáp vá sợi quang được sử dụng trong hai lĩnh vực ứng dụng chính: trạm làm việc máy tính đến đầu ra và bảng vá hoặc trung tâm phân phối kết nối chéo quang.Sợi TTI cung cấp nhiều loại cáp vá sợi quang khác nhau bao gồm cáp vá một chế độ, đa chế độ, đa lõi, cáp vá bọc thép, cũng như các bím sợi quang và các loại cáp vá đặc biệt khác.Đối với hầu hết các loại cáp vá, SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ, đầu nối (APC / UPC polish) đều có sẵn.Ngoài ra, chúng tôi còn có các loại cáp MTP / MPO trong kho.

 

loại trình kết nối Mức hiệu suất
Tiêu chuẩn Ưu tú
Tư nối Chế độ Mặt cuối IL (dB) RL (dB) IL (dB) RL (dB)
LC / SC / FC / ST SM máy tính ≤0,2 ≥50 ≤0,15 ≥50
UPC ≤0,2 ≥55 ≤0,15 ≥55
APC ≤0,2 ≥60 ≤0,15 ≥60
MM máy tính ≤0,2 ≥35 ≤0,15 ≥35
MPO / MTP SM APC ≤0,7 ≥60 ≤0,35 ≥60
MM máy tính ≤0,5 ≥20 ≤0,35 ≥20
MTRJ SM máy tính ≤0,5 ≥50 / /
MM máy tính ≤0,5 ≥35 / /

 

Tính năng
Tổn thất chèn thấp Tổn thất trả lại cao
Độ bền cơ học tuyệt vời
Độ tin cậy cao và ổn định
Tốt về độ lặp lại và khả năng trao đổi
Đơn xin
Mạng truyền thông cáp quang
Mạng truy cập quang
Mạng xử lý dữ liệu
Cài đặt chuẩn xác

 

 

LC đến ST Cáp quang song công đa chế độ Cáp quang OM4 Dây vá cáp quang OM4 0

LC đến ST Cáp quang song công đa chế độ Cáp quang OM4 Dây vá cáp quang OM4 1

 

LC-ST Multimode MM OM4 Fiber Optic Patch Cord Duplex

 

 

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
LC đến ST Cáp quang song công đa chế độ Cáp quang OM4 Dây vá cáp quang OM4 bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.