• SC đến LC Dây vá song công OM5 MM Suy hao hồi cao đa chế độ cho FTTH
  • SC đến LC Dây vá song công OM5 MM Suy hao hồi cao đa chế độ cho FTTH
  • SC đến LC Dây vá song công OM5 MM Suy hao hồi cao đa chế độ cho FTTH
  • SC đến LC Dây vá song công OM5 MM Suy hao hồi cao đa chế độ cho FTTH
SC đến LC Dây vá song công OM5 MM Suy hao hồi cao đa chế độ cho FTTH

SC đến LC Dây vá song công OM5 MM Suy hao hồi cao đa chế độ cho FTTH

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: ADTEK/OEM
Chứng nhận: ISO, UL, CE, ROHS
Số mô hình: J4U1U2233P-AQ

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: $0.60 - $3.00/ Piece
chi tiết đóng gói: 1pc / túi PE Túi được đóng gói trong Thùng Carton Kích thước: 38 * 38 * 28cm Túi OEM / Thùng tùy chọ
Thời gian giao hàng: 3-14 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 600000 mảnh / mảnh mỗi tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Mất đoạn chèn: ≤0,2dB Đường kính sợi: 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm
Trả lại mất mát: PC≥50dB; PC≥50dB; UPC≥55dB; UPC≥55dB; APC≥60dB APC≥60dB Tên: Dây vá sợi quang
Chiều dài: Bất kỳ độ dài nào đều có thể tùy chỉnh Bước sóng: 1310nm hoặc 1550nm
Điểm nổi bật:

Dây vá song công SC To LC

,

Cáp vá sợi quang đa chế độ SC To LC

,

cáp quang OM5 3 mm

Mô tả sản phẩm

SC đến LC Dây vá song công OM5 MM Suy hao hồi cao đa chế độ cho FTTH

SC đến LC Dây vá song công OM5 MM Suy hao hồi cao đa chế độ cho FTTH

 

Dòng sản phẩm SC và các loại cáp quang được yêu cầu đã trở thành giao diện tiêu chuẩn ứng dụng hệ thống truyền dẫn cáp quang, cáp quang trong nhà, truyền dữ liệu cáp quang, cáp quang CATV, dụng cụ kiểm tra quang mạng cục bộ (LAN), cảm biến sợi quang , vv Sản phẩm này Sản phẩm này không chỉ được sử dụng trong các lĩnh vực này, mà còn thích hợp cho các ứng dụng công nghiệp, hàng không vũ trụ và quốc phòng.

 

1. Chèn sứ có độ chính xác cao với sai số đồng tâm nhỏ và đường kính lỗ khoan để cung cấp suy hao chèn và suy hao hồi lưu tốt hơn để tránh suy giảm hiệu suất truyền dẫn và hư hỏng thiết bị thu phát quang.
2. Công nghệ mài tiên tiến và thiết bị mài được sử dụng để đảm bảo bề mặt của sợi quang không có vết xước và khuyết tật, và các thông số kỹ thuật như độ lệch mài tròn của sợi, độ lõm của sợi và bán kính độ cong của mặt đầu gốm đạt tiêu chuẩn quy định.
3. Các thành phần đều được kiểm tra và thử nghiệm quang học phù hợp với tiêu chuẩn ROHS.
4. Các yêu cầu của ANSI / TIA / EIA và ISO / IEC về độ bền, khả năng chống ẩm, ứng suất ghép nối, lực kéo sợi và khả năng thích ứng với các môi trường khắc nghiệt như độ ẩm, nhiệt độ khắc nghiệt, lực chèn và loại bỏ và ứng suất kéo, va đập và rung động của cáp.
5. Suy hao chèn thấp, suy hao trả lại cao, khả năng hoán đổi cho nhau tốt, hiệu suất cắm lặp lại tuyệt vời và dễ sử dụng.
6. Nhiệt độ hoạt động (-40 ℃ ~ + 75 ℃), nhiệt độ bảo quản (-40 ℃ ~ + 85 ℃).

 

Phạm vi chế độ Chế độ đơn hoặc chế độ đa
Loại cáp Đơn giản, Ziocord hai mặt.hoặc Đa lõi
Kiểu trình kết nối SC, FC, ST, LC, MTRJ, E2000, MU, MPO /MTP.etc
Loại giao diện Ba Lan hoặc Ferrule PC, UPC, APC
Đường kính cáp 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm
Áo khoác ngoài PVC / LSZH / OFNP
Màu áo khoác SM màu vàng |OM1, OM2 Màu cam |OM3 Aqua |OM4 Aqua hoặc Violet |OM5 Xanh chanh
Độ bền 500 chu kỳ (tăng tối đa 0,2 dB).Chu kỳ 1000mate / de mate
Nhiệt độ hoạt động. -20 đến +70/ + 85 (bọc thép)
Nhiệt độ lưu trữ. -40 đến +85

Đặc trưng:
Mất chèn thấp
Lợi nhuận cao mất mát
Độ lặp lại tốt
Trao đổi tốt
Khả năng thích ứng với môi trường tuyệt vời
Các ứng dụng:
Phòng giao tiếp
FTTH (Cáp quang đến nhà)
LAN (Mạng cục bộ)
FOS (cảm biến sợi quang)
Hệ thống thông tin liên lạc sợi quang
Thiết bị kết nối và truyền dẫn cáp quang
Sẵn sàng chiến đấu phòng thủ

 

loại trình kết nối Mức hiệu suất
Tiêu chuẩn Ưu tú
Tư nối Chế độ Mặt cuối IL (dB) RL (dB) IL (dB) RL (dB)
LC / SC / FC / ST SM máy tính ≤0,2 ≥50 ≤0,15 ≥50
UPC ≤0,2 ≥55 ≤0,15 ≥55
APC ≤0,2 ≥60 ≤0,15 ≥60
MM máy tính ≤0,2 ≥35 ≤0,15 ≥35
MPO / MTP SM APC ≤0,7 ≥60 ≤0,35 ≥60
MM máy tính ≤0,5 ≥20 ≤0,35 ≥20
MTRJ SM máy tính ≤0,5 ≥50 / /
MM máy tính ≤0,5 ≥35 / /

 

SC đến LC Dây vá song công OM5 MM Suy hao hồi cao đa chế độ cho FTTH 0

SC đến LC Dây vá song công OM5 MM Suy hao hồi cao đa chế độ cho FTTH 1

 

 

LC to SC Duplex MM Fiber Optic Patch Cord Multimode Fiber Patch Cable

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
SC đến LC Dây vá song công OM5 MM Suy hao hồi cao đa chế độ cho FTTH bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.