• LC / UPC-FC / UPC Dây hai mặt 2.0mm OM5 3M PVC / LSZH Lemon Green Patch
  • LC / UPC-FC / UPC Dây hai mặt 2.0mm OM5 3M PVC / LSZH Lemon Green Patch
  • LC / UPC-FC / UPC Dây hai mặt 2.0mm OM5 3M PVC / LSZH Lemon Green Patch
  • LC / UPC-FC / UPC Dây hai mặt 2.0mm OM5 3M PVC / LSZH Lemon Green Patch
LC / UPC-FC / UPC Dây hai mặt 2.0mm OM5 3M PVC / LSZH Lemon Green Patch

LC / UPC-FC / UPC Dây hai mặt 2.0mm OM5 3M PVC / LSZH Lemon Green Patch

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: ADTEK/OEM
Chứng nhận: ISO, CE, RoHS , CM , CMR
Số mô hình: J4U3U2273MP-GN

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: $0.60 - $3.00/ Piece
chi tiết đóng gói: 1pc / túi PE Túi được đóng gói trong Thùng Carton Kích thước: 38 * 38 * 28cm Túi OEM / Thùng tùy chọ
Thời gian giao hàng: 3-14 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 600000 mảnh / mảnh mỗi tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Trả lại mất mát: ≥35dB Đường kính sợi: 2.0mm, 3.0mm
Số lượng chất xơ: 4 Tên: Dây vá sợi quang
Màu áo khoác: Màu xanh chanh Áo khoác ngoài: PVC / LSZH / OFNP
Điểm nổi bật:

Dây vá sợi quang OFNP LC FC

,

Dây vá 50um LC FC

,

Dây vá 125um LC đến FC

Mô tả sản phẩm

LC / UPC-FC / UPC Dây hai mặt 2.0mm OM5 3M PVC / LSZH Lemon Green Patch

LC / UPC-FC / UPC Dây hai mặt 2.0mm OM5 3M PVC / LSZH Lemon Green Patch

 

1. Sản phẩm sử dụng chân sứ nhập khẩu, cáp quang nhập khẩu chất lượng cao.

2. Giới thiệu công nghệ mài và thiết bị mài tiên tiến của nước ngoài, đảm bảo sợi quang mài tròn bù trừ, lõm sợi quang, bề mặt sợi quang không có vết xước và khuyết tật, kích thước bán kính cong của mặt cuối gốm đô và các thông số cấp khác phù hợp với quy định tiêu chuẩn.

3. Với suy hao chèn thấp, suy hao trả lại cao, khả năng hoán đổi cho nhau tốt, hiệu suất cắm lặp lại tuyệt vời, dễ sử dụng.

4. Có thể cung cấp đầy đủ các dịch vụ tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng.5.

5. Tất cả các thành phần được kiểm tra quang học và kiểm tra theo tiêu chuẩn ROHS.

6. Đáp ứng các yêu cầu ANSI / TIA / EIA và ISO / IEC về độ bền, khả năng chống ẩm, ứng suất khớp nối, lực kéo sợi quang và khả năng thích ứng với các môi trường khắc nghiệt như độ ẩm, nhiệt độ khắc nghiệt, lực cắm và rút phích cắm và ứng suất kéo cáp, va đập và rung động .
7. Thích ứng với nhiệt độ hoạt động (-40 ℃ ~ + 75 ℃), nhiệt độ lưu trữ (-40 ℃ ~ + 85 ℃).

 

Phạm vi chế độ

Chế độ đơn hoặc chế độ đa

Loại cáp

Đơn giản, Ziocord hai mặt.hoặc Đa lõi

Kiểu trình kết nối

SC, FC, ST, LC, MTRJ, E2000, MU, MPO /MTP.etc

Loại giao diện Ba Lan hoặc Ferrule

PC, UPC, APC

Đường kính cáp

0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm

Áo khoác ngoài

PVC / LSZH / OFNP

Màu áo khoác

SM màu vàng |OM1, OM2 Màu cam |OM3 Aqua |OM4 Aqua hoặc Violet |OM5 Xanh chanh

Độ bền

500 chu kỳ (tăng tối đa 0,2 dB).Chu kỳ 1000mate / de mate

Nhiệt độ hoạt động.

-20 ℃ đến + 70 ℃ / + 85 ℃ (bọc thép)

Nhiệt độ lưu trữ.

-40 ℃ đến + 85 ℃

 

Đặc trưng:
1, Mất chèn thấp
2, Mất mát trở lại cao
3, Khả năng lặp lại tốt
4, Khả năng trao đổi tốt
5, Ổn định nhiệt độ cao

 

loại trình kết nối

 

Mức hiệu suất

 

Tiêu chuẩn

Ưu tú

Tư nối

Chế độ

Mặt cuối

IL (dB)

RL (dB)

IL (dB)

RL (dB)

LC / SC / FC / ST

SM

máy tính

≤0,2

≥50

≤0,15

≥50

UPC

≤0,2

≥55

≤0,15

≥55

APC

≤0,2

≥60

≤0,15

≥60

MM

máy tính

≤0,2

≥35

≤0,15

≥35

MPO / MTP

SM

APC

≤0,7

≥60

≤0,35

≥60

MM

máy tính

≤0,5

≥20

≤0,35

≥20

MTRJ

SM

máy tính

≤0,5

≥50

/

/

MM

máy tính

≤0,5

≥35

/

/

 

LC / UPC-FC / UPC Dây hai mặt 2.0mm OM5 3M PVC / LSZH Lemon Green Patch 0

LC / UPC-FC / UPC Dây hai mặt 2.0mm OM5 3M PVC / LSZH Lemon Green Patch 1

LC-FC OM5 50/125um Fibre Optic Patch Cord

Thiết bị / nhà máy

LC-FC OM5 50/125um Fibre Optic Patch Cord

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
LC / UPC-FC / UPC Dây hai mặt 2.0mm OM5 3M PVC / LSZH Lemon Green Patch bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.