• Dây vá sợi quang Dây vá sợi quang 2.0mm FC - FC Multimode Simplex OM5
  • Dây vá sợi quang Dây vá sợi quang 2.0mm FC - FC Multimode Simplex OM5
  • Dây vá sợi quang Dây vá sợi quang 2.0mm FC - FC Multimode Simplex OM5
  • Dây vá sợi quang Dây vá sợi quang 2.0mm FC - FC Multimode Simplex OM5
Dây vá sợi quang Dây vá sợi quang 2.0mm FC - FC Multimode Simplex OM5

Dây vá sợi quang Dây vá sợi quang 2.0mm FC - FC Multimode Simplex OM5

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: ADTEK/OEM
Chứng nhận: ISO,CE, ROHS
Số mô hình: J1U1U2233P-AQ

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: $1.50 - $4.50/ Piece
chi tiết đóng gói: 1 CÁI riêng lẻ trong túi nhựa, sau đó trong thùng carton, Thùng bên ngoài (kích thước thùng carton 3
Thời gian giao hàng: 3-14 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 1000000 mảnh / miếng mỗi tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên: Cáp vá sợi quang đa chế độ Thử nghiệm: Giao thoa kế / Chèn và Kiểm tra mất mát trở lại
Tùy chọn loại cáp: Simplex, Gói song công 4 ~ 144 sợi nhiều sợi Mất đoạn chèn: ≤0,2dB
Tư nối: SC, LC, FC, ST, MTRJ, MPO, v.v. Vật tư: PVC / LSZH
Điểm nổi bật:

Dây vá sợi quang 2.0mm

,

Dây vá sợi quang đa chế độ ISO

,

Cáp vá sợi quang OM3 Simplex

Mô tả sản phẩm

Dây vá sợi quang Dây vá sợi quang 2.0mm FC - FC Multimode Simplex OM5

Dây vá sợi quang Dây vá sợi quang 2.0mm FC - FC Multimode Simplex OM3

 

1. Chèn sứ có độ chính xác cao với sai số đồng tâm nhỏ và đường kính lỗ khoan để cung cấp suy hao chèn và suy hao hồi lưu tốt hơn để tránh suy giảm hiệu suất truyền dẫn và hư hỏng thiết bị thu phát quang.
2. Công nghệ mài tiên tiến và thiết bị mài được sử dụng để đảm bảo bề mặt của sợi quang không có vết xước và khuyết tật, và các thông số kỹ thuật như độ lệch mài tròn của sợi, độ lõm của sợi và bán kính độ cong của mặt đầu gốm đạt tiêu chuẩn quy định.
3. Các thành phần đều được kiểm tra và thử nghiệm quang học phù hợp với tiêu chuẩn ROHS.
4. Các yêu cầu của ANSI / TIA / EIA và ISO / IEC về độ bền, khả năng chống ẩm, ứng suất ghép nối, lực kéo sợi và khả năng thích ứng với các môi trường khắc nghiệt như độ ẩm, nhiệt độ khắc nghiệt, lực chèn và loại bỏ và ứng suất kéo, va đập và rung động của cáp.
5. Suy hao chèn thấp, suy hao trả lại cao, khả năng hoán đổi cho nhau tốt, hiệu suất cắm lặp lại tuyệt vời và dễ sử dụng.
6. Nhiệt độ hoạt động (-40 ℃ ~ + 75 ℃), nhiệt độ bảo quản (-40 ℃ ~ + 85 ℃).

 

Mục SM MM
Loại đánh bóng máy tính UPC APC máy tính
Mất đoạn chèn ≤0,2dB (Điển hình ≤0,1dB ≤0.3dB / 0.5dB (MTRJ)
Tập quán        
Trả lại mất mát ≤-45dB ≤-55dB ≤-65dB /
Tập quán        
Độ bền (500 Giao phối) Tối đa 0,2 dBTăng
Nhiệt độ hoạt động -20 ° C ~ + 75 ° C
Nhiệt độ bảo quản -40 ° C ~ + 75 ° C
Nhận xét: Độ đồng tâm Ferrule <1μm
  Dung sai đường kính trong của Ferrule + 1 / 0μm
  Dung sai đường kính ngoài của Ferrule ± 0,5μm
  Mất chèn <0,1dB giao phối ngẫu nhiên

Đặc trưng:
Suy hao chèn thấp và suy giảm phản xạ ngược
Độ bền tốt
Khả năng trao đổi tốt
Ổn định nhiệt độ cao


Thông số kỹ thuật:
Suy hao khi chèn: Điển hình ≦ 0,2dB, Tối đa ≦ 0,3dB
Mất mát trở lại: ≧ 50dB (PC / UPC);≧ 65dB (APC)
Độ lặp lại: ≦ 0,1
Độ bền ≦ 0.2dB thay đổi điển hình, 1000 lần giao phối
Khả năng hoán đổi cho nhau: ≦ 0,2dB
Độ bền kéo:> 10kg
Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 ℃


Các ứng dụng:
CATV / Metro, Kết thúc thiết bị đang hoạt động, Mạng viễn thông, Mạng cục bộ (LAN) Mạng xử lý dữ liệu, Thiết bị kiểm tra, Cài đặt sơ bộ, Mạng diện rộng (WAN)Dây vá sợi quang Dây vá sợi quang 2.0mm FC - FC Multimode Simplex OM5 0

Dây vá sợi quang Dây vá sợi quang 2.0mm FC - FC Multimode Simplex OM5 1

VỀ CHÚNG TÔI

fiber optic patch cord jumper cable FC-FC multimode duplex om3

ADTEK

Thâm Quyến ADTEK Technology Co., Ltd. được thành lập vào năm 2007, là nhà sản xuất và xuất khẩu chuyên nghiệp hàng đầu từ Trung Quốc, Với hơn 12 năm kinh nghiệm trên thị trường xuất khẩu.ADTEK đã không ngừng phát triển và mở rộng các dòng sản phẩm để bắt kịp xu hướng của ngành.các sản phẩm và giải pháp kết nối mạng hàng đầu

 

Băng thông cực lớn, suy hao cực thấp, tốc độ cực cao, kết nối mạng 400G cho thế hệ sau.

Triển lãm

fiber optic patch cord jumper cable FC-FC multimode duplex om3

 

Kiểm tra hiệu suất

fiber optic patch cord jumper cable FC-FC multimode duplex om3fiber optic patch cord jumper cable FC-FC multimode duplex om3

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Dây vá sợi quang Dây vá sợi quang 2.0mm FC - FC Multimode Simplex OM5 bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.