• Singlemode SC-SC / APC 9/125 Fiber Patch Cord Duplex 1.6mm 1.8mm
  • Singlemode SC-SC / APC 9/125 Fiber Patch Cord Duplex 1.6mm 1.8mm
  • Singlemode SC-SC / APC 9/125 Fiber Patch Cord Duplex 1.6mm 1.8mm
  • Singlemode SC-SC / APC 9/125 Fiber Patch Cord Duplex 1.6mm 1.8mm
Singlemode SC-SC / APC 9/125 Fiber Patch Cord Duplex 1.6mm 1.8mm

Singlemode SC-SC / APC 9/125 Fiber Patch Cord Duplex 1.6mm 1.8mm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: ADTEK/OEM
Chứng nhận: ISO, CE, ROHS
Số mô hình: J1A1A2293MP-YL

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: $2.50- $12.00/Piece
chi tiết đóng gói: <i>Individual 1PC in plastic bag, then in carton,Outer cartons(38*38*28cm carton size) and OEM are a
Thời gian giao hàng: 3-14 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 1000000 mảnh / miếng mỗi tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên: Dây vá sợi quang Sợi quang đơn chế độ: 9/125 Chế độ đơn
Loại cáp tùy chọn: Simplex, Gói song công 4 ~ 144 sợi nhiều sợi Đường kính cáp: 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm. Vv
Màu sắc: Vàng hoặc Cusomized
Điểm nổi bật:

Dây vá sợi quang chế độ đơn 1

,

6mm

,

Dây vá sợi quang chế độ đơn 1

Mô tả sản phẩm

Singlemode SC-SC / APC 9/125 Fiber Patch Cord Duplex 1.6mm 1.8mm

SC-SC / APC 9/125 Dây vá sợi quang song công chế độ đơn

 

Phạm vi chế độ Chế độ đơn hoặc chế độ đa
Loại cáp Đơn giản, Ziocord hai mặt.hoặc Đa lõi
Kiểu trình kết nối SC, FC, ST, LC, MTRJ, E2000, MU, MPO /MTP.etc
Loại giao diện Ba Lan hoặc Ferrule PC, UPC, APC
Đường kính cáp 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm
Áo khoác ngoài PVC / LSZH / OFNP
Màu áo khoác SM màu vàng |OM1, OM2 Màu cam |OM3 Aqua |OM4 Aqua hoặc Violet |OM5 Xanh chanh
Độ bền 500 chu kỳ (tăng tối đa 0,2 dB).Chu kỳ 1000mate / de mate
Nhiệt độ hoạt động. -25 ℃ đến + 70 ℃
Nhiệt độ lưu trữ.

-40 đến +85

Mô tả Sản phẩm
Cụm cáp SC được thiết kế cho các hệ thống cáp quang tiên tiến nhất, cung cấp độ ổn định đặc biệt và độ phản xạ thấp (chế độ đơn).Cụm cáp SC rất thích hợp cho các ứng dụng mật độ cao.Đầu nối SC sử dụng thiết kế hình chữ nhật, đúc để lắp đặt kéo đẩy dễ dàng, nhanh chóng.Thiết kế này ngăn ngừa hiện tượng quay trục và hư hỏng trục trên các điểm tiếp xúc của sợi quang, giảm nguy cơ hư hỏng do rung cơ học.

loại trình kết nối Mức hiệu suất
Tiêu chuẩn Ưu tú
Tư nối Chế độ Mặt cuối IL (dB) RL (dB) IL (dB) RL (dB)
LC / SC / FC / ST SM máy tính ≤0,2 ≥50 ≤0,15 ≥50
UPC ≤0,2 ≥55 ≤0,15 ≥55
APC ≤0,2 ≥60 ≤0,15 ≥60
MM máy tính ≤0,2 ≥35 ≤0,15 ≥35
MPO / MTP SM APC ≤0,7 ≥60 ≤0,35 ≥60
MM máy tính ≤0,5 ≥20 ≤0,35 ≥20
MTRJ SM máy tính ≤0,5 ≥50 / /
MM máy tính ≤0,5 ≥35 / /

Đặc trưng:
· Tổn thất chèn thấp và tổn thất trả lại cao
· Dây vá có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của khách hàng
· Kiểm tra chất lượng nghiêm ngặt: Kiểm tra IL và RL 100%.
· Tất cả các vật liệu đều đáp ứng tiêu chuẩn RoHS.
Các ứng dụng
· Hệ thống thông tin liên lạc cáp quang
· mạng viễn thông
· LAN và WAN
· CATV
· FTTX

Loại
Màn biểu diễn
APC Singlemode Đa chế độ
Mất tiêu chuẩn Tổn thất thấp Mất tiêu chuẩn Tổn thất thấp
Mất đoạn chèn Gia trị lơn nhât ≤0,7dB ≤0,35dB ≤0,5dB ≤0,35dB
Giá trị tiêu biểu 0,4dB 0,2dB 0,35dB 0,2dB
Trả lại mất mát ≥60 dB ≥20dB
Bước sóng thử nghiệm 1310nm / 1550nm 850nm / 1300nm

Singlemode SC-SC / APC 9/125 Fiber Patch Cord Duplex 1.6mm 1.8mm 0

Singlemode SC-SC / APC 9/125 Fiber Patch Cord Duplex 1.6mm 1.8mm 1

SC PVC Fiber Optic Patch Cord with ROHS Certificate

Giá trị của chúng tôi:

Sáng kiến, Làm việc chăm chỉ, Hiệu quả, Đổi mới, Biết ơn, Chia sẻ.

Triết lý của chúng tôi:

Chất lượng diễn viên chuyên nghiệp, sự hợp tác tạo nên tương lai đôi bên cùng có lợi.

Giải pháp của chúng tôi:

Giải pháp OEM / ODM nhanh nhất, hiệu quả, đáng tin cậy, linh hoạt và chuyên nghiệp.

Giấy chứng nhận của chúng tôi:

ISO9001: 2015, ISO14001: 2015, OHSAS18001: 2007, v.v.

Đội của chúng tôi:

Chúng tôi phục vụ mọi khách hàng của chúng tôi với phản ứng nhanh nhất và chuyên nghiệp nhất.

Bằng sáng chế của chúng tôi:

Chúng tôi có 20 bằng sáng chế và chúng tôi sẽ tiếp tục tạo ra các sản phẩm mới để nắm bắt xu hướng thị trường mới nhất.

SC PVC Fiber Optic Patch Cord with ROHS CertificateSC PVC Fiber Optic Patch Cord with ROHS CertificateSC PVC Fiber Optic Patch Cord with ROHS Certificate

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Singlemode SC-SC / APC 9/125 Fiber Patch Cord Duplex 1.6mm 1.8mm bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.