• LC / APC đến SC / APC Simplex Đơn chế độ sợi vá Dây cáp E2000 Jumper
  • LC / APC đến SC / APC Simplex Đơn chế độ sợi vá Dây cáp E2000 Jumper
  • LC / APC đến SC / APC Simplex Đơn chế độ sợi vá Dây cáp E2000 Jumper
  • LC / APC đến SC / APC Simplex Đơn chế độ sợi vá Dây cáp E2000 Jumper
LC / APC đến SC / APC Simplex Đơn chế độ sợi vá Dây cáp E2000 Jumper

LC / APC đến SC / APC Simplex Đơn chế độ sợi vá Dây cáp E2000 Jumper

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: ADTEK / OEM
Chứng nhận: ISO, CE, RoHS
Số mô hình: J4U4U1253MP-AQ

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: $0.60 - $3.00/ Piece
chi tiết đóng gói: 1pc / túi PE Túi được đóng gói trong Thùng Carton Kích thước: 38 * 38 * 28cm Túi OEM / Thùng tùy chọ
Thời gian giao hàng: 3-14 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 600000 mảnh / mảnh mỗi tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên: Cáp quang LC đến SC đơn mode Trả lại mất mát: PC≥50dB; PC≥50dB; UPC≥55dB; UPC≥55dB; APC≥60dB APC≥60dB
Đường kính sợi: 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm Chèn mất: ≤0,2dB
Áo khoác: PVC / LSZH Nhiệt độ hoạt động: -40 ° C ~ + 75 ° C
Điểm nổi bật:

Dây vá sợi quang chế độ đơn ADTEK

,

Dây vá sợi quang chế độ đơn 0

,

9mm

Mô tả sản phẩm

LC / APC đến SC / APC Simplex Đơn chế độ sợi vá Dây cáp E2000 Jumper

LC / APC đến SC / APC Simplex Đơn chế độ sợi vá Dây cáp E2000 Jumper

 

ĐƠN XIN:.
• Dây vá sợi quang của Smiton được sử dụng làm dây nhảy kết nối chéo, thiết bị và dây khu vực làm việc trong viễn thông cáp quang 0ptic
và FTTH (Fiber To The Home); CATV & CCTV; Mạng xử lý dữ liệu

•Cơ khí
Đầu nối ferrule: gốm
Bán kính cong của mặt cuối: 10 mm <R <30 mm
Độ lệch đỉnh: <50 μm
Vật liệu cáp: PVC
Nhiệt độ hoạt động: -20 ° C đến +70 ° C

 

Phạm vi chế độ Chế độ đơn hoặc chế độ đa
Loại cáp Đơn giản, Ziocord hai mặt.hoặc Đa lõi
Kiểu trình kết nối SC, FC, ST, LC, MTRJ, E2000, MU, MPO /MTP.etc
Loại giao diện Ba Lan hoặc Ferrule PC, UPC, APC
Đường kính cáp 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm
Áo khoác ngoài PVC / LSZH / OFNP
Màu áo khoác SM màu vàng |OM1, OM2 Màu cam |OM3 Aqua |OM4 Aqua hoặc Violet |OM5 Xanh chanh
Độ bền 500 chu kỳ (tăng tối đa 0,2 dB).Chu kỳ 1000mate / de mate
Nhiệt độ hoạt động. -25 ℃ đến + 70 ℃
Nhiệt độ lưu trữ. -40 đến +85

 

1. Sử dụng miếng chèn sứ có độ chính xác cao với sai số đồng tâm nhỏ và đường kính lỗ bên trong để cung cấp suy hao chèn và suy hao hồi lưu tốt hơn để tránh suy giảm hiệu suất truyền dẫn và hư hỏng thiết bị thu phát quang.

2. Giới thiệu công nghệ mài tiên tiến của nước ngoài và thiết bị mài để đảm bảo độ mài tròn của sợi quang, độ lõm của sợi quang, bề mặt sợi quang không bị trầy xước và khuyết tật, kích thước bán kính cong của mặt đầu gốm và các thông số cấp khác tuân thủ các tiêu chuẩn.

3. Tổn thất chèn nhỏ, tổn thất trả lại lớn, khả năng hoán đổi cho nhau tốt, hiệu suất cắm lặp lại là tuyệt vời, dễ sử dụng.

4. Có thể cung cấp đầy đủ các dịch vụ tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng.5.

5. Tất cả các thành phần được kiểm tra quang học và kiểm tra theo tiêu chuẩn ROHS.

6. Tuân thủ các yêu cầu ANSI / TIA / EIA và ISO / IEC về độ bền, khả năng chống ẩm, ứng suất khớp nối, lực kéo sợi quang và khả năng thích ứng với các môi trường khắc nghiệt như độ ẩm, nhiệt độ khắc nghiệt, lực cắm và rút phích cắm và ứng suất kéo cáp, va đập và rung động.

7. Nhiệt độ hoạt động (-40 ℃ ~ + 75 ℃), nhiệt độ bảo quản (-40 ℃ ~ + 85 ℃)

 

 

loại trình kết nối Mức hiệu suất
Tiêu chuẩn Ưu tú
Tư nối Chế độ Mặt cuối IL (dB) RL (dB) IL (dB) RL (dB)
LC / SC / FC / ST SM máy tính ≤0,2 ≥50 ≤0,15 ≥50
UPC ≤0,2 ≥55 ≤0,15 ≥55
APC ≤0,2 ≥60 ≤0,15 ≥60
MM máy tính ≤0,2 ≥35 ≤0,15 ≥35
MPO / MTP SM APC ≤0,7 ≥60 ≤0,35 ≥60
MM máy tính ≤0,5 ≥20 ≤0,35 ≥20
MTRJ SM máy tính ≤0,5 ≥50 / /
MM máy tính ≤0,5 ≥35 / /

 

LC / APC đến SC / APC Simplex Đơn chế độ sợi vá Dây cáp E2000 Jumper 0

LC / APC đến SC / APC Simplex Đơn chế độ sợi vá Dây cáp E2000 Jumper 1

 

Factory Direct LC/APC to SC/APC Singlemode Iutdoor Fiber Patch Cord

 

Chứng chỉ

Factory Direct LC/APC to SC/APC Singlemode Iutdoor Fiber Patch Cord

xưởng

Factory Direct LC/APC to SC/APC Singlemode Iutdoor Fiber Patch Cord

Factory Direct LC/APC to SC/APC Singlemode Iutdoor Fiber Patch CordFactory Direct LC/APC to SC/APC Singlemode Iutdoor Fiber Patch Cord

 

 

Factory Direct LC/APC to SC/APC Singlemode Iutdoor Fiber Patch Cord

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
LC / APC đến SC / APC Simplex Đơn chế độ sợi vá Dây cáp E2000 Jumper bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.