• ST-SC / UPC Cáp quang Singlemode ST-SC / UPC 9/125 3M Dây vá sợi màu vàng PVC
  • ST-SC / UPC Cáp quang Singlemode ST-SC / UPC 9/125 3M Dây vá sợi màu vàng PVC
  • ST-SC / UPC Cáp quang Singlemode ST-SC / UPC 9/125 3M Dây vá sợi màu vàng PVC
  • ST-SC / UPC Cáp quang Singlemode ST-SC / UPC 9/125 3M Dây vá sợi màu vàng PVC
ST-SC / UPC Cáp quang Singlemode ST-SC / UPC 9/125 3M Dây vá sợi màu vàng PVC

ST-SC / UPC Cáp quang Singlemode ST-SC / UPC 9/125 3M Dây vá sợi màu vàng PVC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: ADTEK/OEM
Chứng nhận: ISO,CE,ROHS
Số mô hình: J1U3U2243MP-YQ

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: $0.60 - $3.00/ Piece
chi tiết đóng gói: 1pc / túi PE Túi được đóng gói trong Thùng Carton Kích thước: 38 * 38 * 28cm Túi OEM / Thùng tùy chọ
Thời gian giao hàng: 3-14 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 600000 mảnh / mảnh mỗi tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên: Dây vá màu vàng Trả lại mất mát: PC≥50dB; PC≥50dB; UPC≥55dB; UPC≥55dB; APC≥60dB APC≥60dB
Đường kính sợi: 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm Chèn mất: ≤0,2dB
Đơn xin: Mạng FTTH FTTB FTTX
Điểm nổi bật:

Cáp quang Singlemode 9/125

,

Cáp vá sợi màu vàng 3M

,

Dây vá sợi màu vàng PVC

Mô tả sản phẩm

ST-SC / UPC Cáp quang Singlemode ST-SC / UPC 9/125 3M Dây vá sợi màu vàng PVC

ST-SC / UPC Cáp sợi quang Singlemode ST-SC / UPC 9/125 3M Dây vá sợi màu vàng PVC

 

1. Sử dụng miếng chèn sứ có độ chính xác cao với sai số đồng tâm nhỏ và đường kính lỗ bên trong để cung cấp suy hao chèn và suy hao hồi lưu tốt hơn để tránh suy giảm hiệu suất truyền dẫn và hư hỏng thiết bị thu phát quang.

2. Giới thiệu công nghệ mài tiên tiến của nước ngoài và thiết bị mài để đảm bảo độ mài tròn của sợi quang, độ lõm của sợi quang, bề mặt sợi quang không bị trầy xước và khuyết tật, kích thước bán kính cong của mặt đầu gốm và các thông số cấp khác tuân thủ các tiêu chuẩn.

3. Tổn thất chèn nhỏ, tổn thất trả lại lớn, khả năng hoán đổi cho nhau tốt, hiệu suất cắm lặp lại là tuyệt vời, dễ sử dụng.

4. Có thể cung cấp đầy đủ các dịch vụ tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng.5.

5. Tất cả các thành phần được kiểm tra quang học và kiểm tra theo tiêu chuẩn ROHS.

6. Tuân thủ các yêu cầu ANSI / TIA / EIA và ISO / IEC về độ bền, khả năng chống ẩm, ứng suất khớp nối, lực kéo sợi quang và khả năng thích ứng với các môi trường khắc nghiệt như độ ẩm, nhiệt độ khắc nghiệt, lực cắm và rút phích cắm và ứng suất kéo cáp, va đập và rung động.

7. Nhiệt độ hoạt động (-40 ℃ ~ + 75 ℃), nhiệt độ bảo quản (-40 ℃ ~ + 85 ℃)

 

loại trình kết nối Mức hiệu suất
Tiêu chuẩn Ưu tú
Tư nối Chế độ Mặt cuối IL (dB) RL (dB) IL (dB) RL (dB)
LC / SC / FC / ST SM máy tính ≤0,2 ≥50 ≤0,15 ≥50
UPC ≤0,2 ≥55 ≤0,15 ≥55
APC ≤0,2 ≥60 ≤0,15 ≥60
MM máy tính ≤0,2 ≥35 ≤0,15 ≥35
MPO / MTP SM APC ≤0,7 ≥60 ≤0,35 ≥60
MM máy tính ≤0,5 ≥20 ≤0,35 ≥20
MTRJ SM máy tính ≤0,5 ≥50 / /
MM máy tính ≤0,5 ≥35 / /
1. tổn thất chèn thấp, tổn thất trả lại cao, Khả năng lặp lại tốt và khả năng trao đổi
2.Sản phẩm này được làm bằng sứ chèn mới với hiệu suất tuyệt vời, ổn định và độ bền
3. Các sản phẩm phù hợp với tiêu chuẩn IEC quốc tế, và được đánh giá cao bởi đa số các công ty dây dẫn kỹ thuật.
4.PVC tự đóng gói túi niêm phong.Được trang bị nắp che bụi để đảm bảo chất lượng liên lạc không bị ảnh hưởng
5. mỗi bím tóc được kiểm tra nghiêm ngặt báo cáo thử nghiệm được đóng gói với sản phẩm
 
Loại
Màn biểu diễn
Chế độ đơn Đa chế độ
Mất tiêu chuẩn Tổn thất thấp Mất tiêu chuẩn Tổn thất thấp
Mất đoạn chèn Gia trị lơn nhât ≤0,7dB ≤0,35dB ≤0,5dB ≤0,35dB
Giá trị tiêu biểu 0,4dB 0,2dB 0,35dB 0,2dB
Trả lại mất mát ≥60 dB ≥20dB
Bước sóng thử nghiệm 1310nm / 1550nm 850nm / 1300nm

ST-SC / UPC Cáp quang Singlemode ST-SC / UPC 9/125 3M Dây vá sợi màu vàng PVC 0

ST-SC / UPC Cáp quang Singlemode ST-SC / UPC 9/125 3M Dây vá sợi màu vàng PVC 1

SC-ST multimode duplex fiber optic patch cable

Giá trị của chúng tôi:

Sáng kiến, Làm việc chăm chỉ, Hiệu quả, Đổi mới, Biết ơn, Chia sẻ.

Triết lý của chúng tôi:

Chất lượng diễn viên chuyên nghiệp, sự hợp tác tạo nên tương lai đôi bên cùng có lợi.

Giải pháp của chúng tôi:

Giải pháp OEM / ODM nhanh nhất, hiệu quả, đáng tin cậy, linh hoạt và chuyên nghiệp.

Giấy chứng nhận của chúng tôi:

ISO9001: 2015, ISO14001: 2015, OHSAS18001: 2007, v.v.

Đội của chúng tôi:

Chúng tôi phục vụ mọi khách hàng của chúng tôi với phản ứng nhanh nhất và chuyên nghiệp nhất.

Bằng sáng chế của chúng tôi:

Chúng tôi có 20 bằng sáng chế và chúng tôi sẽ tiếp tục tạo ra các sản phẩm mới để nắm bắt xu hướng thị trường mới nhất.

 

SC-ST multimode duplex fiber optic patch cable

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
ST-SC / UPC Cáp quang Singlemode ST-SC / UPC 9/125 3M Dây vá sợi màu vàng PVC bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.