• SC - ST Cáp quang hai mặt PVC Cáp quang 3M màu vàng OEM / ODM
  • SC - ST Cáp quang hai mặt PVC Cáp quang 3M màu vàng OEM / ODM
  • SC - ST Cáp quang hai mặt PVC Cáp quang 3M màu vàng OEM / ODM
  • SC - ST Cáp quang hai mặt PVC Cáp quang 3M màu vàng OEM / ODM
SC - ST Cáp quang hai mặt PVC Cáp quang 3M màu vàng OEM / ODM

SC - ST Cáp quang hai mặt PVC Cáp quang 3M màu vàng OEM / ODM

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: ADTEK / OEM
Chứng nhận: ISO:9001,UL
Số mô hình: J1U2U2293MP-YL

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: $1.50 - $4.50/ Piece
chi tiết đóng gói: 1 CÁI riêng lẻ trong túi nhựa, sau đó trong thùng carton, Thùng bên ngoài (kích thước thùng carton 3
Thời gian giao hàng: 3-14 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 1000000 mảnh / miếng mỗi tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên: Cáp sợi màu vàng Đường kính: 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm. Vv
Thử nghiệm: Đã kiểm tra 100%, Kiểm tra giao thoa kế có thể chấp nhận được Số lượng sợi: Song công
Điểm nổi bật:

Dây vá sợi quang kép

,

Cáp quang FTTH 3M

,

Đường kính cáp quang 1

Mô tả sản phẩm

SC - ST Cáp quang hai mặt PVC Cáp quang 3M màu vàng OEM / ODM

SC - ST Cáp quang hai mặt PVC Cáp quang 3M màu vàng OEM / ODM

 

 

Dòng sản phẩm SC-ST và các loại cáp quang được yêu cầu đã trở thành giao diện tiêu chuẩn cho các ứng dụng như hệ thống truyền thông cáp quang, cáp quang đến nhà, truyền dữ liệu cáp quang, cáp quang CATV, mạng cục bộ (LAN), dụng cụ kiểm tra quang , cảm biến sợi quang, v.v.Sản phẩm này Sản phẩm này không chỉ được sử dụng trong các lĩnh vực này, mà còn thích hợp cho các ứng dụng công nghiệp, hàng không vũ trụ và quốc phòng.

Nó là một thiết bị được sử dụng để tạo kết nối có thể tháo rời (có thể di chuyển được) giữa các sợi quang.Nó là một sự cố định chính xác của hai đầu của một sợi quang để năng lượng ánh sáng phát ra từ sợi truyền có thể được kết hợp với sợi nhận ở mức tối đa có thể và tác động lên hệ thống do sự can thiệp của nó vào liên kết quang có thể được giảm thiểu.Dây nối sợi quang là một thiết bị quang thụ động để thực hiện kết nối chủ động giữa các sợi quang, nó cũng có chức năng kết nối sợi quang với thiết bị tích cực, sợi quang với thiết bị thụ động khác, sợi quang với hệ thống và thiết bị.

 

Phạm vi chế độ Chế độ đơn hoặc chế độ đa
Loại cáp Đơn giản, Ziocord hai mặt.hoặc Đa lõi
Kiểu trình kết nối SC, FC, ST, LC, MTRJ, E2000, MU, MPO /MTP.etc
Loại giao diện Ba Lan hoặc Ferrule PC, UPC, APC
Đường kính cáp 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm
Áo khoác ngoài PVC / LSZH / OFNP
Màu áo khoác SM màu vàng |OM1, OM2 Màu cam |OM3 Aqua |OM4 Aqua hoặc Violet |OM5 Xanh chanh
Độ bền 500 chu kỳ (tăng tối đa 0,2 dB).Chu kỳ 1000mate / de mate
Nhiệt độ hoạt động. -20 đến +70/ + 85 (bọc thép)
Nhiệt độ lưu trữ.

-40 đến +85

Đặc trưng:
Mất chèn thấp
Lợi nhuận cao mất mát
Độ lặp lại tốt
Trao đổi tốt
Khả năng thích ứng với môi trường tuyệt vời
Các ứng dụng:
Phòng giao tiếp
FTTH (Cáp quang đến nhà)
LAN (Mạng cục bộ)
FOS (cảm biến sợi quang)
Hệ thống thông tin liên lạc sợi quang
Thiết bị kết nối và truyền dẫn cáp quang

loại trình kết nối Mức hiệu suất
Tiêu chuẩn Ưu tú
Tư nối Chế độ Mặt cuối IL (dB) RL (dB) IL (dB) RL (dB)
LC / SC / FC / ST SM máy tính ≤0,2 ≥50 ≤0,15 ≥50
UPC ≤0,2 ≥55 ≤0,15 ≥55
APC ≤0,2 ≥60 ≤0,15 ≥60
MM máy tính ≤0,2 ≥35 ≤0,15 ≥35
MPO / MTP SM APC ≤0,7 ≥60 ≤0,35 ≥60
MM máy tính ≤0,5 ≥20 ≤0,35 ≥20
MTRJ SM máy tính ≤0,5 ≥50 / /
MM máy tính ≤0,5 ≥35 / /

 

SC - ST Cáp quang hai mặt PVC Cáp quang 3M màu vàng OEM / ODM 0

SC - ST Cáp quang hai mặt PVC Cáp quang 3M màu vàng OEM / ODM 1

Hot Selling Duplex 10m 20m SC -ST PC Fiber Jumper Fiber Patch Cable

 

Giá trị của chúng tôi:

Sáng kiến, Làm việc chăm chỉ, Hiệu quả, Đổi mới, Biết ơn, Chia sẻ.

Triết lý của chúng tôi:

Chất lượng diễn viên chuyên nghiệp, sự hợp tác tạo nên tương lai đôi bên cùng có lợi.

Giải pháp của chúng tôi:

Giải pháp OEM / ODM nhanh nhất, hiệu quả, đáng tin cậy, linh hoạt và chuyên nghiệp.

Giấy chứng nhận của chúng tôi:

ISO9001: 2015, ISO14001: 2015, OHSAS18001: 2007, v.v.

Đội của chúng tôi:

Chúng tôi phục vụ mọi khách hàng của chúng tôi với phản ứng nhanh nhất và chuyên nghiệp nhất.

Bằng sáng chế của chúng tôi:

Chúng tôi có 20 bằng sáng chế và chúng tôi sẽ tiếp tục tạo ra các sản phẩm mới để nắm bắt xu hướng thị trường mới nhất.

Hot Selling Duplex 10m 20m SC -ST PC Fiber Jumper Fiber Patch Cable

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
SC - ST Cáp quang hai mặt PVC Cáp quang 3M màu vàng OEM / ODM bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.