• LC / UPC-SC / UPC Cáp song công 8 sợi đơn Chế độ PVC / LSZH Cáp quang kết cuối trước
  • LC / UPC-SC / UPC Cáp song công 8 sợi đơn Chế độ PVC / LSZH Cáp quang kết cuối trước
  • LC / UPC-SC / UPC Cáp song công 8 sợi đơn Chế độ PVC / LSZH Cáp quang kết cuối trước
  • LC / UPC-SC / UPC Cáp song công 8 sợi đơn Chế độ PVC / LSZH Cáp quang kết cuối trước
LC / UPC-SC / UPC Cáp song công 8 sợi đơn Chế độ PVC / LSZH Cáp quang kết cuối trước

LC / UPC-SC / UPC Cáp song công 8 sợi đơn Chế độ PVC / LSZH Cáp quang kết cuối trước

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: ADTEK/OEM
Chứng nhận: ISO, CE, ROHS
Số mô hình: J4U4U2293MP-YL

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: $0.83- $12.35/ Piece
chi tiết đóng gói: 1pc / túi PE Túi được đóng gói trong Thùng Carton Kích thước: 38 * 38 * 28cm Túi OEM / Thùng tùy chọ
Thời gian giao hàng: 3-14 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 600000 mảnh / mảnh mỗi tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên: Cáp quang đầu cuối Đường kính sợi: 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm
Mất đoạn chèn: ≤0,2dB Trả lại mất mát: PC≥45dB; PC≥45dB; UPC≥50dB; UPC≥50dB; APC≥60dB APC≥60dB
Điểm nổi bật:

Cáp quang đơn chế độ 3.0mm

,

cáp quang đơn chế độ LSZH

,

cáp quang kết cuối trước

Mô tả sản phẩm

LC / UPC-SC / UPC Cáp song công 8 sợi đơn Chế độ PVC / LSZH Cáp quang kết cuối trước

LC / UPC-SC / UPC Cáp quang đơn chế độ kép 8 sợi PVC / LSZH Cáp quang kết cuối trước

 

Phạm vi chế độ Chế độ đơn hoặc chế độ đa
Loại cáp Đơn giản, Ziocord hai mặt.hoặc Đa lõi
Kiểu trình kết nối SC, FC, ST, LC, MTRJ, E2000, MU, MPO /MTP.etc
Loại giao diện Ba Lan hoặc Ferrule PC, UPC, APC
Đường kính cáp 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm
Áo khoác ngoài PVC / LSZH / OFNP
Màu áo khoác SM màu vàng |OM1, OM2 Màu cam |OM3 Aqua |OM4 Aqua hoặc Violet |OM5 Xanh chanh
Độ bền 500 chu kỳ (tăng tối đa 0,2 dB).Chu kỳ 1000mate / de mate
Nhiệt độ hoạt động. -25 ℃ đến + 70 ℃
Nhiệt độ lưu trữ. -40 ℃ đến + 85 ℃

 

dây vá quang duplex cung cấp đường truyền tốc độ cao 10 Gigabit.

Chì vá sợi quang Đa chế độ chất lượng cao này được thiết kế với cáp quang OM3 / OM4, ST, SC, LC, FC và MT-RJ của đầu nối PC / UPC.

Kết nối bền bỉ, chịu được lực kéo, biến dạng và tác động trong quá trình lắp đặt.

Suy hao chèn và nhiễu điện thấp.

 

loại trình kết nối Mức hiệu suất
Tiêu chuẩn Ưu tú
Tư nối Chế độ Mặt cuối IL (dB) RL (dB) IL (dB) RL (dB)
LC / SC / FC / ST SM máy tính ≤0,2 ≥50 ≤0,15 ≥50
UPC ≤0,2 ≥55 ≤0,15 ≥55
APC ≤0,2 ≥60 ≤0,15 ≥60
MM máy tính ≤0,2 ≥35 ≤0,15 ≥35
MPO / MTP SM APC ≤0,7 ≥60 ≤0,35 ≥60
MM máy tính ≤0,5 ≥20 ≤0,35 ≥20
MTRJ SM máy tính ≤0,5 ≥50 / /
MM máy tính ≤0,5 ≥35 / /

 

Đánh bóng PC, UPC hoặc APC (APC cho SM)
Vỏ tiêu chuẩn, chân sắt bằng gốm
Đường kính cáp: 2.0mm hoặc 3.0mm hoặc 0.9mm
Đường kính sợi quang: 9 / 125μm, 62,5 / 125μm hoặc 50 / 125μm
Suy hao chèn: SM Dưới 0,3 dB MM Dưới 0,3dB
Suy hao trở lại: PC SM lớn hơn 45 dB
UPC SM lớn hơn 50dB
APC SM lớn hơn 60dB
UPC MM lớn hơn 20dB
Độ lặp lại: Ít hơn 0,2 dB
Khả năng thay đổi: Dưới 0,1 dB
Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 60 độ C
Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 60 độ C
Độ bền kéo: 100N
Tối thiểu.bán kính uốn: 35mm

 

1, Sản phẩm thông qua sản xuất nhập khẩu chân gốm, cáp quang nhập khẩu chất lượng cao.
2, Sự ra đời của công nghệ mài tiên tiến của nước ngoài và thiết bị mài, để đảm bảo bù trừ mài tròn sợi quang, chỗ lõm sợi quang, bề mặt sợi quang không có vết xước và khuyết tật, kích thước bán kính cong của mặt cuối của đô gốm và các thông số cấp khác phù hợp với quy định tiêu chuẩn.
3, Mất mát chèn là nhỏ, mất mát trở lại, khả năng hoán đổi cho nhau tốt, hiệu suất cắm lặp lại là tuyệt vời, dễ sử dụng.
4, Theo yêu cầu của khách hàng để cung cấp một tập hợp đầy đủ các dịch vụ tùy chỉnh.
5, Tất cả các thành phần được kiểm tra quang học và kiểm tra theo tiêu chuẩn ROHS.
6, Phù hợp với ANSI / TIA / EIA và ISO / IEC về độ bền, khả năng chống ẩm, ứng suất khớp nối, lực kéo sợi quang và khả năng thích ứng với các môi trường khắc nghiệt như độ ẩm, nhiệt độ khắc nghiệt, lực cắm và ứng suất kéo cáp, các yêu cầu về va đập và rung động.
7, Nhiệt độ hoạt động (-40 ℃ ~ + 75 ℃), Nhiệt độ bảo quản (-40 ℃ ~ + 85 ℃)

LC / UPC-SC / UPC Cáp song công 8 sợi đơn Chế độ PVC / LSZH Cáp quang kết cuối trước 0

LC / UPC-SC / UPC Cáp song công 8 sợi đơn Chế độ PVC / LSZH Cáp quang kết cuối trước 1

 

Giá trị của chúng tôi:

Sáng kiến, Làm việc chăm chỉ, Hiệu quả, Đổi mới, Biết ơn, Chia sẻ.

Triết lý của chúng tôi:

Chất lượng diễn viên chuyên nghiệp, sự hợp tác tạo nên tương lai đôi bên cùng có lợi.

Giải pháp của chúng tôi:

Giải pháp OEM / ODM nhanh nhất, hiệu quả, đáng tin cậy, linh hoạt và chuyên nghiệp.

Giấy chứng nhận của chúng tôi:

ISO9001: 2015, ISO14001: 2015, OHSAS18001: 2007, v.v.

Đội của chúng tôi:

Chúng tôi phục vụ mọi khách hàng của chúng tôi với phản ứng nhanh nhất và chuyên nghiệp nhất.

Bằng sáng chế của chúng tôi:

Chúng tôi có 20 bằng sáng chế và chúng tôi sẽ tiếp tục tạo ra các sản phẩm mới để nắm bắt xu hướng thị trường mới nhất.

 

why choose adtek.jpg

 

ProductionPerformance test

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
LC / UPC-SC / UPC Cáp song công 8 sợi đơn Chế độ PVC / LSZH Cáp quang kết cuối trước bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.