• DSFP + Cáp quang hoạt động tiêu thụ điện năng thấp cho 40 Gigabit Ethernet
  • DSFP + Cáp quang hoạt động tiêu thụ điện năng thấp cho 40 Gigabit Ethernet
  • DSFP + Cáp quang hoạt động tiêu thụ điện năng thấp cho 40 Gigabit Ethernet
  • DSFP + Cáp quang hoạt động tiêu thụ điện năng thấp cho 40 Gigabit Ethernet
DSFP + Cáp quang hoạt động tiêu thụ điện năng thấp cho 40 Gigabit Ethernet

DSFP + Cáp quang hoạt động tiêu thụ điện năng thấp cho 40 Gigabit Ethernet

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: ADTEK/OEM
Chứng nhận: ISO:9000, RoHs, CE
Số mô hình: ADT-SFP28-25G-AOC3M-AQ, ADT-SFP28-25G-AOC3M-AQ

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: $15.00 - $300.00/ Piece
chi tiết đóng gói: 100000 mảnh / miếng mỗi tuần
Thời gian giao hàng: 3-14 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 100000 mảnh / miếng mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tốc độ dữ liệu: 40g Tên: Cáp quang hoạt động
Nhiệt độ hoạt động:: 0 ℃ đến 70 ℃ Nguồn cấp:: + 3,3V
Điểm nổi bật:

DSFP + Cáp quang hoạt động

,

Cáp quang 40G Hoạt động

,

DSFP + AOC

Mô tả sản phẩm

DSFP + Cáp quang hoạt động tiêu thụ điện năng thấp cho 40 Gigabit Ethernet

40G DSFP + Cáp quang hoạt động

Đặc trưng
 Hỗ trợ ứng dụng 40GBASE-SR4 / QDR
 Tuân thủ QSFP + Điện MSA SFF-8436
 Đa tốc độ lên đến 10,3125Gbps
Nguồn điện đơn  + 3.3V
 Khoảng cách truyền lên đến 300m
 Tiêu thụ điện năng thấp
 Nhiệt độ trường hợp hoạt động
Thương mại: 0 ° C đến +70 ° C
 Cáp chứng nhận UL (tùy chọn)
 Tuân thủ RoHS
Các ứng dụng
 40GBASE-SR4 ở tốc độ 10,3125Gbps trên mỗi làn
 InfiniBand QDR
 Các liên kết quang học khác

 

 

Thương hiệu tương thích
 

 

 

Cisco, HP, Juniper, Finisar, D-Link, Alcatel, v.v.

 

Đơn xin
 

 

 

Viễn thông

 

Nguồn cấp

 

 

+ 3,3V

 

Nhiệt độ hoạt động

 

 

0 ℃ đến 70 ℃

 

Loại cáp

 

 

Cáp quang OM2 / OM3 / OM4

 

Vật liệu dẫn

 

 

cáp quang

 

Mô tả chung


Cáp quang chủ động Hilinktech QSFP đến QSFP là giải pháp kết nối hiệu suất cao, tiêu thụ điện năng thấp, khả năng kết nối xa hỗ trợ InfiniBand QDR / DDR / SDR, kênh sợi quang 1,25G / 10G / 8G / 4G / 2G, PCIe và SAS.Nó phù hợp với QSFP MSA và IEEE P802.3ba. QSFP AOC này là một tập hợp 4 làn song công, trong đó mỗi làn có khả năng truyền dữ liệu với tốc độ lên đến 11,3Gb / s, cung cấp tốc độ tổng hợp là 45,2Gb /S.Và nó là một loại thu phát song song giúp tăng mật độ cổng và tiết kiệm tổng chi phí hệ thống.

 

Đặc trưng


Cáp quang hoạt động song công đầy đủ bốn kênh
Tốc độ truyền dữ liệu lên đến 11,3Gbit / s trên mỗi kênh
Công nghệ mảng VCSEL đáng tin cậy sử dụng đầu dò đa chế độ
Có các độ dài tiêu chuẩn 3, 5, 10, 15, 20, 30, 50,100
Tiêu thụ điện năng thấp <1,5
Nhiệt độ trường hợp hoạt động 0 ° C đến + 70 °
Nguồn điện 3.3V voltag
RoHS 6 tuân thủ
Hệ số dạng QSFP có thể xếp gọn nóng
Các ứng dụng:
40 Gigabit Ethernet
Ứng dụng kênh sợi quang
InfiniBand QDR, SDR, DD
Cụm máy tính hiệu suất cao
Máy chủ, bộ chuyển mạch, bộ lưu trữ và bộ điều hợp thẻ chủ

 

Bảng1- Xếp hạng tối đa tuyệt đối

Tham số Biểu tượng Tối thiểu. Đặc trưng Tối đa Bài học Ghi chú
Cung cấp hiệu điện thế Vcc3 -0,5 - +3,6 V  
Nhiệt độ bảo quản TS -10 - +70 ° C  
Độ ẩm hoạt động RH +5 - +85 % 1
Ngưỡng thiệt hại của máy thu P Rdmg +3,4 - - dBm  

Lưu ý 1: Không ngưng tụ

 

Điều kiện hoạt động được đề xuất

Bảng 2- Các điều kiện vận hành khuyến nghị

Tham số Biểu tượng Tối thiểu. Đặc trưng Tối đa Bài học
Nhiệt độ trường hợp hoạt động TC 0 - +70 ° C
Điện áp cung cấp Vcc 3,14 3,3 3,47 V
Nguồn cung cấp hiện tại Icc - - 150 mA
Sự thât thoat năng lượng Pd - - 0,6 W
Tốc độ bit BR - 10,3125 - Gb / giây
Bán kính uốn cong sợi Rb 3 - - cm

 

Đặc điểm điện từ

Bảng 3 Đặc tính điện

Tham số   Biểu tượng Tối thiểu. Kiểu chữ. Tối đa Các đơn vị Ghi chú
      Hệ thống điều khiển        
Swing đầu vào dữ liệu khác biệt Vtrong, PP 200 - 1600 mVPP  
Trở kháng vi sai đầu vào ZTRONG 90 100 110 Ω  
Tx_Fault Hoạt động binh thương VCV 0 - 0,8 V  
  Máy phát bị lỗi V 2.0 - VCC V  
  Hoạt động binh thương VIL 0 - 0,8 V  
Tx_Disable Tắt laser VIH 2.0 - VCC+0,3 V  
      Người nhận        
Đầu ra ngày chênh lệch Vngoài 370 - 1600 mV  
Trở kháng vi sai đầu ra ZD 90 100 110 Ω  
  Hoạt động binh thương VCV 0 - 0,8 V  
Rx_LOS Mất tín hiệu V 2.0 - VCC V  

 

 

AOC 25G SFP28 6 Core Optical Fiber Cable

DSFP + Cáp quang hoạt động tiêu thụ điện năng thấp cho 40 Gigabit Ethernet 1

AOC 25G SFP28 6 Core Optical Fiber CableAOC 25G SFP28 6 Core Optical Fiber CableAOC 25G SFP28 6 Core Optical Fiber CableDSFP + Cáp quang hoạt động tiêu thụ điện năng thấp cho 40 Gigabit Ethernet 5

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
DSFP + Cáp quang hoạt động tiêu thụ điện năng thấp cho 40 Gigabit Ethernet bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.