• Cáp MPO MTP Trunk OM4 3M PVC / LSZH Violet MPO Patch Cord 12/24 Fibers
  • Cáp MPO MTP Trunk OM4 3M PVC / LSZH Violet MPO Patch Cord 12/24 Fibers
  • Cáp MPO MTP Trunk OM4 3M PVC / LSZH Violet MPO Patch Cord 12/24 Fibers
  • Cáp MPO MTP Trunk OM4 3M PVC / LSZH Violet MPO Patch Cord 12/24 Fibers
Cáp MPO MTP Trunk OM4 3M PVC / LSZH Violet MPO Patch Cord 12/24 Fibers

Cáp MPO MTP Trunk OM4 3M PVC / LSZH Violet MPO Patch Cord 12/24 Fibers

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: ADTEK / OEM
Chứng nhận: ISO, CE, RoHS , CM , CMR
Số mô hình: JIPIP7343MP-AQ

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: $0.28-$10.00/Piece
chi tiết đóng gói: 1pc / túi PE Túi được đóng gói trong Thùng Carton Kích thước: 38 * 38 * 28cm Túi OEM / Thùng tùy chọ
Thời gian giao hàng: 3-14 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 2000000 mảnh / mỗi tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên: Cáp MPO Trunk Nhiệt độ bảo quản: -40 - + 75 ° C
Mất đoạn chèn: SM≤0,70dB, MM≤0,50dB Loại giao diện Ba Lan hoặc Ferrule: APC 、 PC 、 UPC
Trả lại mất mát: SM≥60dB, MM≥20dB Bước sóng thử nghiệm: SM: 1310nm? / 1550nm
Màu sắc: màu tím
Điểm nổi bật:

Dây Patch OM3 MPO MTP

,

Dây Patch ROHS MPO MTP

,

Cáp MPO Trunk

Mô tả sản phẩm

Cáp MPO MTP Trunk OM4 3M PVC / LSZH Violet MPO Patch Cord 12/24 Fibers

Cáp MPO MTP Trunk OM4 3M PVC / LSZH Violet MPO Patch Cord 12/24 Fibers

 

1, Được sử dụng để phân phối một phần hoặc toàn bộ sợi quang trong cáp chuyển tiếp đến các khu vực khác.có thể chọn có phích cắm đực hoặc cái ở cả hai đầu

2, Sử dụng 12 đầu nối MTP sợi quang để kết thúc

3, Cáp tròn micro-core hoặc kai để đáp ứng các nhu cầu lắp đặt khác nhau

4, Có 12/24/36/48/72/96 và 144 loại sợi

5, Thiết kế mắt kéo, phù hợp với các môi trường lắp đặt khác nhau

6, Theo tiêu chuẩn TIA / EIA và IEC, thử nghiệm và kết thúc trước khi xuất xưởng có độ chính xác cao

 

Phạm vi chế độ Singlemode hoặc Multimode
Loại cáp Đơn giản, Ziocord hai mặt.hoặc Đa lõi
Kiểu trình kết nối SC, FC, ST, LC, MTRJ, E2000, MU, MPO /MTP.etc
Loại giao diện Ba Lan hoặc Ferrule PC, UPC
Đường kính cáp 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm
Áo khoác ngoài PVC / LSZH / OFNP
Màu áo khoác SM màu vàng |OM1, OM2 Màu cam |OM3 Aqua |OM4 Aqua hoặc Violet |OM5 Xanh chanh
Độ bền 500 chu kỳ (tăng tối đa 0,2 dB).Chu kỳ 1000mate / de mate
Nhiệt độ hoạt động. -20 đến +70/ + 85 (bọc thép)
Nhiệt độ lưu trữ. -40 đến +85

 

Mô tả Sản phẩm
Cáp đa chế độ MPO Nữ đến MPO Nữ OM4 (OM3)

Các giải pháp cáp trung kế dòng cáp quang MTP® / MPO của ADTEK cung cấp một cách hiệu quả để nhanh chóng lắp đặt số lượng lớn cáp đồng thời mang lại tính linh hoạt cao trong việc rút và sử dụng lại, đặc biệt là ở những khu vực yêu cầu mật độ cao.

Xin lưu ý: Đầu nối MTP hoàn toàn tuân thủ các tiêu chuẩn MPO, đạt được mức hiệu suất cao hơn khi so sánh với các đầu nối MPO thông thường.

 

Dễ dàng kết nối và phân phối, Thiết kế nhỏ gọn và cao cấp

Thiết kế cấu trúc nhỏ giảm thiểu mật độ cáp và không gian lưu trữ
Suy hao chèn thấp và suy hao trả lại cao, Số lượng sợi: 1,2,4,8 hoặc 12
Chế độ đơn (PC, UPC hoặc APC) và đánh bóng PC nhiều chế độ
Tuân thủ đặc điểm kỹ thuật Telcordia GR-326-CORE
Tuân theo Chỉ thị RoHS, Tính dễ cháy: UL 94 V0

 

Loại APC Singlemode Đa chế độ
Màn biểu diễn Mất tiêu chuẩn Tổn thất thấp Mất tiêu chuẩn Tổn thất thấp
Mất đoạn chèn Gia trị lơn nhât ≤0,7dB ≤0,35dB ≤0,5dB ≤0,35dB
Giá trị tiêu biểu 0,4dB 0,2dB 0,35dB 0,2dB
Trả lại mất mát ≥60 dB ≥20dB
Bước sóng thử nghiệm 1310nm / 1550nm 850nm / 1300nm

 

Các giải pháp cáp trung kế dòng cáp quang MTP / MPO của ADTEK cung cấp một cách hiệu quả để nhanh chóng lắp đặt số lượng lớn cáp đồng thời mang lại tính linh hoạt cao trong việc rút phích cắm và sử dụng lại.Chúng đặc biệt thích hợp cho các ứng dụng yêu cầu mật độ cao, triển khai nhanh chóng và hiệu suất cao.Các cụm lắp ráp được thử nghiệm tại nhà máy hiệu suất cao này được kết thúc trước với 12 đầu nối MTP sợi quang và có sẵn với độ dài do khách hàng chỉ định.12/24/36/48/72/96/144 sợi có sẵn.Người dùng cũng có thể lựa chọn các loại cáp quang ribbon, tròn nhỏ, hoặc cáp quang tải kai tùy thuộc vào dự án.

Cáp MPO MTP Trunk OM4 3M PVC / LSZH Violet MPO Patch Cord 12/24 Fibers 0Cáp MPO MTP Trunk OM4 3M PVC / LSZH Violet MPO Patch Cord 12/24 Fibers 1

Cáp trung kế MPO, một giải pháp thay thế hiệu quả về chi phí cho việc kết thúc trường tốn nhiều thời gian, được thiết kế để vá cáp quang mật độ cao trong các trung tâm dữ liệu cần tiết kiệm không gian và giảm bớt rắc rối trong việc quản lý cáp.Với đầu nối MPO và sợi quang chất lượng tốt, nó được tối ưu hóa cho kết nối trực tiếp quang học 40G QSFP + SR4 / CSR4, 100G QSFP28 SR4 và các ứng dụng trung tâm dữ liệu mật độ cao.

 

 

Sản phẩm liên quan
 

 

24 Core MPO MTP 2.0mm 3M Optical Fibre Patch Cords in Blue PC UPC

 

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Cáp MPO MTP Trunk OM4 3M PVC / LSZH Violet MPO Patch Cord 12/24 Fibers bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.