• 10G 40G MTP đến cáp MTP OM4 Sợi vá Dây đơnmode / Multimode Simplex
10G 40G MTP đến cáp MTP OM4 Sợi vá Dây đơnmode / Multimode Simplex

10G 40G MTP đến cáp MTP OM4 Sợi vá Dây đơnmode / Multimode Simplex

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: ADTEK/OEM
Chứng nhận: ISO, CE, ROHS,CM,CMR
Số mô hình: JIPIP7343MP-AQ

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: $0.27-$10.00/Piece
chi tiết đóng gói: 1pc / túi PE Túi được đóng gói trong Thùng Carton Kích thước: 38 * 38 * 28cm Túi OEM / Thùng tùy chọ
Thời gian giao hàng: 3-14 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 2000000 mảnh / mỗi tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên: Cáp sợi quang OM4 Trả lại mất mát: ≤-40dB
Nhiệt độ bảo quản: -40 - + 75 ° C Chèn mất: SM≤0,50dB, MM≤0,75dB
Nhiệt độ hoạt động: -40 - + 75 ° C Độ bền (500 lần giao phối):: 0.35 dB Max. Tối đa 0,35 dB Increase Tăng lên
Điểm nổi bật:

Cáp MTP đến MTP 40G

,

Dây vá sợi quang OM4

,

Cáp vá sợi quang OM4

Mô tả sản phẩm

10G 40G MTP đến cáp MTP OM4 Sợi vá Dây đơnmode / Multimode Simplex

10G 40G MTP đến cáp MTP OM4 Sợi vá Dây đơnmode / Multimode Simplex

 

Mô tả Sản phẩm

Các giải pháp cáp trung kế dòng cáp quang MTP / MPO của ADTEK cung cấp một cách hiệu quả để nhanh chóng lắp đặt số lượng lớn cáp đồng thời mang lại tính linh hoạt cao trong việc rút phích cắm và sử dụng lại.Chúng đặc biệt thích hợp cho các ứng dụng yêu cầu mật độ cao, triển khai nhanh chóng và hiệu suất cao.Các cụm lắp ráp được thử nghiệm tại nhà máy hiệu suất cao này được kết thúc trước với 12 đầu nối MTP sợi quang và có sẵn với độ dài do khách hàng chỉ định.12/24/36/48/72/96/144 sợi có sẵn.Người dùng cũng có thể lựa chọn các loại cáp quang ribbon, tròn nhỏ, hoặc cáp quang tải kai tùy thuộc vào dự án.


MPO / MTP là hệ thống kết nối trước bằng sợi quang có mật độ cao thường được sử dụng trong ba lĩnh vực.
1, Ứng dụng trung tâm dữ liệu với môi trường mật độ cao
2, Các sợi quang đến tòa nhà
3, Ứng dụng kết nối nội bộ trong thiết bị cáp quang như Splitter, 0G / 100G SFP và SFP.

 

Phạm vi chế độ Chế độ đơn hoặc chế độ đa
Loại cáp Đơn giản, Ziocord hai mặt.hoặc Đa lõi
Kiểu trình kết nối SC, FC, ST, LC, MTRJ, E2000, MU, MPO /MTP.etc
Loại giao diện Ba Lan hoặc Ferrule PC, UPC
Đường kính cáp 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm
Áo khoác ngoài PVC / LSZH / OFNP
Màu áo khoác SM màu vàng |OM1, OM2 Màu cam |OM3 Aqua |OM4 Aqua hoặc Violet |OM5 Xanh chanh
Độ bền 500 chu kỳ (tăng tối đa 0,2 dB).Chu kỳ 1000mate / de mate
Nhiệt độ hoạt động. -20đến +70/ + 85(bọc thép)
Nhiệt độ lưu trữ. -40đến +85

 

Đặc trưng


* Hiệu suất cao trong IL & RL
* 4,8,12 và 24 đầu nối và cụm đầu nối sợi quang
* Được thiết kế cho các ứng dụng SM và MM có tổn thất thấp và tổn thất tiêu chuẩn
* Giải pháp kinh tế để kết cuối hàng loạt sợi quang
* Thích hợp cho ứng dụng MPO / MTP
* Có sẵn cáp tròn chắc chắn, cáp hình bầu dục và các tùy chọn ruy băng trần
* Vỏ bọc mã màu có sẵn để phân biệt loại sợi, loại đánh bóng và / hoặc loại đầu nối

 

 

 

Mục

Chế độ đơn Đa da
máy tính UPC Chế độ khác 62,5 / 125 50/125 OM1 / 2 50/125 OM3/4/5
Chèn.Sự mất mát Tối đa 0,2dB(0,15dB Ưu tú) Tối đa 0,2dB(0,15dB Ưu tú)
Trả lại mất mát ≥50 dB ≥55 dB ≥60 dB ≥35 dB
Chèn.Mất / MTP hoặc MPO Tối đa 0,7dB(0,35 dB Ưu tú.) Tối đa 0,5dB(0,35dB Ưu tú.)
Tổn thất trả lại s / MTP hoặc MPO ≥50dB ≥55 dB ≥60 dB ≥20dB
Sức kéo ≥68N ≥68N ≥68N ≥68N

 

Tiêu chuẩn liên kết:
* Đáp ứng tiêu chuẩn IEC 61754-7 & JIS C5982
* Cáp có cấu trúc trên TIA-568-C
* Quang học song song
- Tuân thủ Diễn đàn Kết nối Internet Quang học (OIF)
- Tuân thủ Infiniband
* Infiniband
- Tuân thủ kênh sợi quang 10G
- 40G và 100G IEEE 802.3
- QSFP

 

Thể loại APC Singlemode Đa chế độ
Màn biểu diễn Mất tiêu chuẩn Tổn thất thấp Mất tiêu chuẩn Tổn thất thấp
Mất đoạn chèn Gia trị lơn nhât ≤0,7dB ≤0,35dB ≤0,5dB ≤0,35dB
Giá trị tiêu biểu 0,4dB 0,2dB 0,35dB 0,2dB
Trả lại mất mát ≥60 dB ≥20dB
Bước sóng thử nghiệm 1310nm / 1550nm 850nm / 1300nm

 

10G 40G MTP đến cáp MTP OM4 Sợi vá Dây đơnmode / Multimode Simplex 0

10G 40G MTP đến cáp MTP OM4 Sợi vá Dây đơnmode / Multimode Simplex 1

24 Core MPO MTP 2.0mm 3M Optical Fibre Patch Cords in Blue PC UPC10G 40G MTP đến cáp MTP OM4 Sợi vá Dây đơnmode / Multimode Simplex 3

 

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
10G 40G MTP đến cáp MTP OM4 Sợi vá Dây đơnmode / Multimode Simplex bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.